นายมนัส เล็กนิคม ได้รับมอบหมายจาก นายกองค์การบริหารส่วนตำบลลาดน้ำเค็มเป็นตัวแทนกล่าว ประกาศเจตนารมณ์นโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy) ในการประชุมพนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง เพื่อปลูกจิตสำนึก และสร้างวัฒนธรรมให้เจ้าหน้าที่ในการปฏิเสทการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่
ในการประชุม เมื่อวันที่ 10 มีนาคม 2566
![](https://ladnamkem.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__29532166-1024x768.jpg)
![](https://ladnamkem.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__29532168-1024x768.jpg)
![](https://ladnamkem.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__29532169-1024x768.jpg)
![](https://ladnamkem.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__29532170-1024x768.jpg)
![](https://ladnamkem.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__29532171-1024x768.jpg)